New AUDIO | Salam Tmk - Mfuko | Download

https://goo.gl/Dpx8j4
JIUNGE NAMI KUPITIA 
Twitter: @djmwanga     
Instagram: @djmwanga     
Facebook Fans Page: DJMwanga
USI SAHAU KULIKE

1 comment:

  1. nyimbo ni nzuri kimaudhui,ila nahisi mwandishi wa salam tmk na yamoto band ni mmoja kama sijakosea coz ukislkiza falsafa za nyimbo znafanana sana,mwandishi inabid awe mbunifu coz dis philosophy ya mfuko,nasema kwa mama ya aslay,hta niseme frm yamoto band its de same kabisa,anko fella jst try kutafuta creativity coz unahtaj mbinu za kumfkisha msanii kmataifa unless otherwise itakuw unawacha chege & temba ,ukawachukua yamoto band huku mission ya chege n temba hujakamilisha,umewaacha yamoto,sasa ni salam tmk,sjui after utatuletea kna nana!!!!! complete a mission kam salam sk kwa diamond n then harmonise u see!!bt ol in ol,unafanya kazi nzuri sana ktk game ya bongo flava,a salute u anko fella.

    ReplyDelete