Official VIDEO | Orbit – MAKAVELi | Watch/Download



https://goo.gl/Dpx8j4
JIUNGE NAMI KUPITIA 
Twitter: @djmwanga     
Instagram: @djmwanga     
Facebook Fans Page: DJMwanga
USI SAHAU KULIKE

8 comments:

  1. Ngoma kali mpaka kichupa kikali..noma sanaah

    ReplyDelete
  2. Ngoma kali mpaka kichupa kikali..noma sanaah

    ReplyDelete
  3. Aisee kichupa cha moto sana jamaa anajua sana

    ReplyDelete
  4. Aisee kichupa cha moto sana jamaa anajua sana

    ReplyDelete
  5. Hilo chupa kali huyo jamaa #Orbit Anajua sana Aiseee Harafu katulia sana katika kideo mzee Kavimbaaa Hahahaha Hao Wadau humo ndani ndo doh DAB Za Hatari Kweli ki #MAKAVELI Zaidi #Jowsey katisha Chupa Kali Sana

    ReplyDelete
  6. Hilo chupa kali huyo jamaa #Orbit Anajua sana Aiseee Harafu katulia sana katika kideo mzee Kavimbaaa

    ReplyDelete
  7. Dogo nimemkubali kinoma, anajua asee. Ulikua wapi sikuzote hzo hajatoboa??!

    ReplyDelete
  8. Huyu jamaa sio mtu poa kabisaaa ngoma kaali na booonge lachupa dah narirudia rudia tu hapa kulicheki salute Orbit

    ReplyDelete