Pin Song

ACHA KUPIGA MIZINGA, PIGA PESA ZAIDI NA 1XBET


Kwanini Upige mizinga wakati 1XBET ipo kwa ajili yako? Jiunge sasa na 1XBET, Weka pesa kwenye akaunti yako, Utawekewa pesa mara mbili (2) ya kiasi ulichoweka.
Hebu fuata Maelekezo yafuatayo uweze kujijazia Mapesa.
  1. BONYEZA HAPA kujiunga na 1XBET
   2. Baada ya hapo BONYEZA neno REGISTER
   3. Inatakiwa ujiunge kwa ONE CLICK ndio Rahisi zaidi, Utaona KIBOX kimeandikwa “Enter Promo Code” weka 1x_17260, baada ya hapo Bonyeza REGISTER, Utakuwa tayari umejiunga na 1XBET.
Kama unapata Tatizo lolote la namna ya Kucheza au Kujiunga basi waweza Kupata Msaada hapa. Bonyeza Maneno haya hapa Chini.

1XBET WhatsApp GROUP

1XBET TANZANIA FACEBOOK

1XBET OFFICIAL TELEGRAM GROUP

No comments