PLAYLIST

Bongo Old School Music




MAMTONI



42 comments:

  1. enos kutoka kichwele city kwa wajanja....download #audio #video yan ile xana2 everytime anywhere ni dj mwanga............ Pamoja xana wa2wang wa nguv

    ReplyDelete
  2. Asanteni wote kwa kunitabuwa mtandaoni

    ReplyDelete
  3. Tena naombeni bahazi ya mitandao ya ku download music,video,picture

    ReplyDelete
  4. Nakukubali sana coz updates music tunapata daily

    ReplyDelete
  5. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  6. Asante mungu kwa kunipa pumzi safi adi leo bado nasababisha mjengon

    ReplyDelete
  7. Asante mungu kwa kunipa pumzi safi adi leo bado nasababisha mjengon

    ReplyDelete
  8. Hakika Molah kakutunuku kipaji ambacho unakitendea haki. Big up mkubwa

    ReplyDelete
  9. respect for for you because your responsible

    ReplyDelete
  10. nafanyaje ili niweze kuupload nyimbo yangu kwenye blog yako kaka

    ReplyDelete
  11. We make us to be in the up dated way

    ReplyDelete
  12. Wananita dj philly mc from NJOMBE TOWN
    Thanx san dj mwnga dah tuwekee na beat

    ReplyDelete
  13. Kuna nyimbo ya dogo B2K inaitwa DIMAYA weka kaka mzigo huo ni jiwe la moto axee

    ReplyDelete
  14. Brother weka sehemu ya kusearch jina la msanii au wimbo

    ReplyDelete
  15. Enter your comment... Dj Mwanga Ni Sheeedah

    ReplyDelete
  16. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  17. Eddy mkali from iringa
    Yeeeeaaaaaaa hii nisehem moja ya. kijanja dj mwang pamoko

    ReplyDelete
  18. Eddy mkali from iringa
    Yeeeeaaaaaaa hii nisehem moja ya. kijanja dj mwang pamoko

    ReplyDelete
  19. SAFI KABISA NRA KWA KUJITUMAA HONGE

    ReplyDelete
  20. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  21. Sijaona hanacho kifanya dj mchawi vdeo zingine hazi kubari ku dwld

    ReplyDelete
  22. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  23. Una mfumo rahisi sana wa kudownload kila mtu anaweza kujisevia atakavyo

    ReplyDelete
  24. iko poah Dj mwanga but iwe na option ya kudownload plz

    ReplyDelete
  25. nimeikubar sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  26. Kaka,naweza kupata cover ya nalivua pendo ya nandy?

    ReplyDelete
  27. Wananiita DJ meja,,,, good xana DJ mwanga kwakutupa vitu vikal vya bongo

    ReplyDelete
  28. Endeleaa Kupambana Sana But Nasi Tunakufuata Nyma Mana Mm bado ni Blogger Mdogo sana Nataman kufikia Kama Ww so Kazaa!!! maana kila Blogger Na Mbinu zake...

    ReplyDelete