Official Video | Linex Feat. Diamond Platnumz - Salima

USI SAHAU KULIKE

6 comments:

  1. linex baba hukosei hata kidogo kwenye nyimbo zako

    ReplyDelete
  2. Good Job,, kaka mkubwa #OfficialLineX

    ReplyDelete
  3. ni booonge moja la ngoma aiseee.....linex umetisha xn...diamond kaua kabisaaaaaaaa

    ReplyDelete
  4. Ngoma iko pouwa sanaaa...platnum kafanya yake kama vipi plutnum omba hiyo beat utoe remix ya kumponda sepetu kwa ku wanjera ama kudirty na ommy sauti yako inaendana sana beat hiyo..

    ReplyDelete